Leave Your Message
Rufe Tef

Rufe Tef

Kaset ɗin Rufe Mai Kyau waɗanda ke Kare Abubuwan Lantarki na SMD Daga lalacewaKaset ɗin Rufe Mai Kyau waɗanda ke Kare Abubuwan Lantarki na SMD Daga lalacewa
01

Kaset ɗin Rufe Mai Kyau waɗanda ke Kare Abubuwan Lantarki na SMD Daga lalacewa

2024-09-24

Menene kaset ɗin rufewa?
Tef ɗin murfin yana nufin ɗigon kintinkiri ko tsiri da ake amfani da shi a fagen marufi na lantarki, wanda ake amfani da shi don shiryawa da rufe tef ɗin abubuwan haɗin lantarki na SMD. Wannan murfin murfin yawanci fim ɗin filastik ne mai haske, ana amfani da shi don rufe da'irar haɗaɗɗen IC, SMD inductance, SMD transformer, capacitor resistor, SMD connector, SMD hardware, SMD/SMT facin kayan lantarki da sauran nau'ikan fakitin tef ɗin ɗaukar kaya kuma ana amfani da su tare da tef ɗin ɗauka. Belin murfin yawanci yana dogara ne akan polyester ko fim ɗin polypropylene, kuma yawanci yana dogara ne akan polyester ko fim ɗin polypropylene kuma an rufe shi da yadudduka daban-daban na aiki (anti-static Layer, m Layer, da sauransu), wanda za'a iya rufe shi a saman kaset ɗin ɗaukar hoto a ƙarƙashin ƙarfi na waje ko dumama don samar da rufaffiyar sarari da kuma kare abubuwan lantarki a cikin tef ɗin ɗaukar hoto.

duba daki-daki